Author: お***つ
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: これは色がもう本当に絶妙ですね、かわいすぎます
Màu sắc: Màu tím
Price: 238.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Color | Purple |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Other |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 249 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 54 cm |
| SKU | sb2407260797779378 |
Author: お***つ
Date:
Review: これは色がもう本当に絶妙ですね、かわいすぎます
Màu sắc: Màu tím
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm